"பெண்கள் சம உரிமை பெற்று சகல அடக்கு முறைகளிலிருந்தும் விடுதலைபெற்று ஆண்களுடன் சமத்துவமாக கௌரவமாக வாழக்கூடிய புரட்சிகர சமுதாயமாகத் தமிழீழம் அமைய வேண்டும் என்பதே எனது ஆவல்."      
                                                                - தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் -
பிரதான செய்திகள்
ஜரோப்பிய நீதிமன்றம் புலிகள் மீதான தடையை நீக்கிய வழக்கில் எங்களால் எதுவும் செய்ய முடியாது – அமைச்சர் பீரிஷ் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் நீதிமன்றம் தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் மீதான தடையை நீக்கிய வழக்கில் சிறிலங்கா அரசாங்கத்தினால் எதுவும் செய்யமுடியாது என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அமைச்சர் ஜீ.எல்.பீரிஷ் இதனை இன்று நாடாளுமன்றத்தில்
இலங்கையில் அவசரகால சட்டங்கள் தொடர்ந்து கடைபிடிக்கப்பட்டுவருவது தொடர்பில் ஐ.நா உரிமைகள் குழு கவலை பயங்கரவாத தடுப்புக் கட்டளைச் சட்டத்தை நடைமுறையில் வைத்துக்கொண்டு அவசரகாலச் சட்டங்களை இலங்கை அரசு தொடர்ந்தும் நடைமுறைப்படுத்தி வருவது தொடர்பில் மீளாய்வு செய்த உயர்மட்டக் குழுவான ஐ.நா  உரிமைகள் குழு  கவலை வெளியிட்டுள்ளது.
மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள இந்தியர்கள் ஐவரும் அப்பாவி மீனவர்கள் – இந்தியா கொழும்பு உயர் நீதிமன்றினால் இன்று மரண தண்டனை விதிக்கப்பட்ட இந்தியர்கள் ஐந்து பேர் தொடர்பிலும் கவனம் செலுத்திள்யுளதாக இந்திய அரசு அறிவித்துள்ளது.
தமிழக மீனவர்களுக்கு மரண தண்டனை இலங்கை நீதிமன்றம் தீர்ப்பு இந்திய அரசு தலையிட வேண்டும்! வைகோ
தமிழக மீனவர்கள் ஐந்து பேருக்குத் தூக்குத் தண்டனை வழங்கி இலங்கை நீதிமன்றம் இன்று (30.10.2014) வழங்கி உள்ள தீர்ப்பு மிகுந்த அதிர்ச்சி அளிக்கின்றது. 2011, நவம்பர் 28-ஆம் தேதி இராமநாதபுரம் தங்கச்சிமடத்தைச்
அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
வடமாகாணசபை நெல்சிப் திட்டத்தில் 100 மில்லியன் ஊழல்! விசாரணைக்கு உத்தவிட்டார் ஆளுநர் சந்திரசிறீ! வடமாகாண நெல்சிப் திட்டத்தில் இடம்பெற்ற 100 மில்லியன் ரூபாவுக்கு மேற்பட்ட நிதி மோசடி சம்பந்தமான விசாரணை எதிர்வரும் திங்கள் கிழமை ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக வட மாகாண ஆளுனர் ஜீ.எ.சந்திரசிறீ அறிவித்துள்ளார்.
காரைநகர் பிரதேச சபையில் பணியாற்றுவோர் காலவரையற்ற பணிப்புறக்கணிப்பில் குதிப்பு!

காரைநகர் பிரதேச சபையின் பணியாற்றும் உத்தியோககத்தர்களும் பணியாளர்களும் இன்று முதல் பணிப்புறக்கணிப்பு நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ளனர். கடந்த பல மாதங்களாக தலைவருக்கும் செயலாளருக்கும் 

பதுளை அனர்த்தம்! அமெரிக்கா, இந்தியா உதவிகளை வழங்கத் தயார் என அறிவிப்பு! பதுளை நிலச்சரிவு அனர்த்தத்தில் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு இலங்கையிலுள்ள அமெரிக்க தூதரகம் ஆழ்ந்த அனுதாபங்களைத் தெரிவித்ததோடு, மீட்புப் பணியில் ஈடுபடுவோருக்கும் பாராட்டுக்களைத் தெரிவித்ததோடு
வன்னியில் மஹிந்தவின் பேருந்துகள் இரண்டு மீது தாக்குதல்! மஹிந்தவினால் வழங்கப்பட்ட பேருந்துகள் மீதான தாக்குதல்கள் தொடர்கின்ற நிலையில் கிளிநொச்சி மற்றும் முல்லைத்தீவு பகுதிகளில் மேலும் இருவேறு பேருந்துகளுக்கு இனந்தெரியாத நபர்களினால் நேற்று
பிரான்சில் ஆர்ஜெந்தே தமிழ்ச்சங்கத்தின் 15 ஆம் ஆண்டு நிறைவு விழா சிறப்பாக கொண்டாடப்பட்டது பிரான்சின் புறநகர் பகுதியில் ஒன்றான ஆர்பிரான்சில் ஆர்ஜெந்தே தமிழ்ச்சங்கத்தின் 15 ஆம் ஆண்டு நிறைவு விழா சிறப்பாக கொண்டாடப்பட்டது. ஆர்ஜெந்தேந்தே தமிழ்ச்சங்கத்தின் தமிழ்ச்சோலையின் 15 வது ஆண்டு படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
போதைப் பொருள் கடத்தியதற்காக 5 இந்தியர்களுக்கும் 3 இலங்கையர்களுக்கும் மரணதண்டனையை வழங்கியது நீதிமன்றம்!

இலங்கையில் போதைப்பொருள் கடத்தியத்திற்காக 5 இந்தியர்கள் உட்பட 8 பேருக்கு மரண தண்டனை வழங்கப்பட்டுள்ளது. இந்த எட்டுப் பேருக்கும் போதைப்பொருள் கடத்திய குற்றத்திற்காக இன்று வியாழக்கிழமை மரணதண்டனை

பதுளை அனர்த்தத்தில் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு உதவிகளை வழங்க யாழ், கொழும்பு வர்த்தகர்கள் முன்வரவேண்டும் - கூட்டமைப்பு அழைப்பு பதுளை, கொஸ்லந்த, மீரியபெத்தையில் ஏற்பட்ட பாரிய மண்சரிவு காரணமாக பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு உதவி செய்ய அனைத்து தமிழ் மக்களும் முன்வரவேண்டும் என தமிழ் தேசியக்கூட்டமைப்பு அழைப்பு விடுத்துள்ளது.
வடமாகாணத்தை அரசாங்கம் தனி நாடாக நடத்தி வருகின்றது - கூட்டமைப்பு தெரிவிப்பு!

வடமாகாணத்தை அரசாங்கம் தனியான நாடாக நடத்தி வருவதாக தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பு தெரிவித்துள்ளது. கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எம்.ஏ.சுமந்திரன் நேற்று நாடாளுமன்றத்தில் உரையாற்றும்

இலங்கையில் நிலச்சரிவு மலையகத் தமிழர்களை மீட்கவும், மறுவாழ்விற்கும் நடவடிக்கை மேற்கொள்க! வைகோ நிலச்சரிவில் சிக்கியுள்ள மலையகத் தமிழர்களை மீட்கவும், உடைமைகளை இழந்து தவிக்கும் மக்களைப் பாதுகாப்பான இடங்களில் தங்க வைக்கவும், நிவாரண உதவிகள் வழங்கவும் இந்திய அரசு அறிவுறுத்த வேண்டும் என வைகோ அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
இலங்கை மலையகத்தில் தமிழர்கள் மண்ணில் புதைந்த பெருங்கொடுமை! மலையகத் தமிழர்களை பாதுகாக்க இலங்கை அரசை இந்திய அரசு வலியுறுத்த வேண்டும்! இலங்கையில் கடந்த சில நாட்களாக பெய்த கனமழையால் பதுளை மாவட்டத்தின் மீரியபெத்த பெருந்தோட்டம் என்ற மலையகத் தமிழர்கள் வாழும் கிராமம் ஒட்டுமொத்தமாக நேற்று காலை 7 மணியளவில் மண்ணோடு அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
இணைப்புகள்

Page 1 of 8  > >>

காணொளி


ஈழத் தமிழர்களுக்கான ஒரு வலுவான அரசியல் வெளியுறவுக் கொள்கையை தமிழ்நாடு முதல்வர் அமைக்க வேண்டும் - அனந்தி சசிதரன்


கிரவல் தேவைக்கு வீதியையுமா அகழ்வார்கள்? முறைப்பாடுகளை தொடர்ந்து ரவிகரன் நேரில் பார்வை


கத்தி திரைப்பட விவகாரம் தயாரிப்பு நிறுவனமான லைக்காவின் பெயர் நீக்கம்! கடித மூலம் உறுதி செய்கிறார் கருணாமூர்த்தி!


தமிழ் மக்களை பலவீனப்படுத்துகின்ற இன விகிதாசார முறையை மாற்றி அமைக்கின்ற அரசாங்கத்தின் நிகழ்ச்சி நிரல் முன்னெடுக்கப்படுகின்றது - மாவை


தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் இயக்கம் மீதான தடையை நீக்கிய ஐரோப்பிய ஒன்றியம் - சட்டத்தரணி தமரா புறுமா


தமிழின விரோதி சுப்பிரமணியன் சுவாமியின் வீடு முற்றுகைப் போராட்டத்தில் 300 பேர் கைது!


கத்தி திரைப்படத்தை திரையிட வேண்டாம் திரைப்பட உரிமையாளர்களிடம் வேண்டுகோள்! தமிழர் வாழ்வுரிமைக் கூட்டமைப்பு


இலங்கைப் போர்குற்றம் விசாரணை தொடர்பாக திரு.கிருபானந்தன் அவர்கள் வழங்கும் கருத்துக்கள்

forward சிறப்புப் பக்கம்

கபில் எழுதிய "எதிர்பார்ப்பில் தமிழ் மக்கள்! கூட்டமைப்பின் கருத்தியல் மோதல்களும்" ஒடுக்கப்பட்ட மக்களின் மேம்பாட்டுக்கு அவ் இனத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அரசியல் தலைமைகள் நியாயத்தை பெற்றுக்கொடுத்து அவ்வினத்தின் வளர்ச்சிக்கும் விடுதலைக்கும் உரம் சேரப்பது உலக வரலாற்றில் நாம் கண்ட உண்மைகள். அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
வன்னி போன்றே யாழில் சுருட்டிய நகைகளை கையளிக்கவும்! வடக்கு மாகாணசபையில் தீர்மானம்!! வன்னியிலிருந்து எடுத்ததாக ஜனாதிபதி கிளிநொச்சியில் கையளித்த நகைகளை போன்றே யாழிலிருந்தும் எடுத்து செல்லப்பட்ட தங்க நகைகளினையும் மீளளிக்க வேண்டுமென வடமாகாணசபை தீர்மானம் நிறைவேற்றியுள்ளது.

மேலும் பக்கத்தில்...

புலத்தில்

தமிழகத்தில் கைது செய்யப்பட்ட மாணவர்களை விடுதலை செய்யக் கோரி லண்டனில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் கடந்த வாரம் தமிழ் நாட்டுக் காவல் துறையினரால் கைது செய்யப்பட்ட தமிழக மாணவர்களை உடனடியாக விடுதலை செய்யக் கோரி, இன்று திங்கட்கிழமை (27.10.14) மாலை 4:30 இலிருந்து 6:30 வரை லண்டன் Aldwych இல் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பிருத்தானியா ஹரோ நகரில் நடைபெற்ற தமிழீழப் பெண்கள் எழுச்சி நாள்

2ம் லெப் மாலதியின் நினைவு வணக்கமும் தமிழீழப் பெண்கள் நாள் எழுச்சி நிகழ்ச்சியும் பிருத்தானியாவின் ஹரோ நகரில் நேற்று ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்றது.

படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்