"சமூக நிர்வாகத்தில் நீதித்துறை பிரதானமானது. நேர்மை, ஒழுக்கம், கண்ணியம், கட்டுப்பாடு, ஆகிய பண்புகளைக்கொண்டவர்களே நீதி பரிபாலனத்தைக் கையாள வேண்டும்."      
                                                                - தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் -
பிரதான செய்திகள்
பொதுபலசேனா, இராவணா பலயவை இணைத்து புதிய பௌத்த கட்சி : உதய கம்மன்பில பொதுபலசேனா, இராவணா பலய போன்ற மதவாத அமைப்புக்களையும் இணைத்துக்கொண்டு உண்மையான பௌத்த கட்சியொன்றை விரைவில்
ஆஸ்திரேலியாவுக்குள் நுழையும் இலங்கை புகலிடக் கோரிக்கையாளர்களை தொடந்தும் நாடு கடத்துவோம் -ஆஸ்திரேலியா தமது உயிரைப் பணயம் வைத்து படகுகள் மூலம் சட்டவிரோதமாக ஆஸ்திரேலியாவுக்குள் நுழையும் இலங்கை புகலிடக் கோரிக்கையாளர்களை கடத்தும்
 இந்தியப் பெருங்கடலில் தன்னை வலுப்படுத்த இலங்கையில் சீன கடற்படைத் தளம் அமைக்க தயாராகிறது! கடல்வழிப் பட்டுப்பாதை என்ற கோட்பாட்டின் கீழ், சிறிலங்காவின் கடற்படைத் தளத்தை அமைப்பதன் மூலம், இந்தியப் பெருங்கடலில் தன்னை வலுப்படுத்தும்
கிளிநொச்சியில் தொடருந்து மற்றும் ஜீப் விபத்து! இருவர் மரணம்!! இன்றிரவு கிளிநொச்சியின் கரடிப்போக்குப் பகுதியில் தொடருந்துக் கடவையை கடக்க முயன்ற ஜீப் ரக வாகனத்தை அதிவேகமாக வந்த தொடருந்து மோதியதில் இருவர் ஸ்தலத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளனர். படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
வடக்கு நோக்கி திரும்பியுள்ள தேர்தல் பிரச்சாரங்கள்! ஜனாதிபதி தேர்தலிற்கான பரப்புரைகளை பிரதான கட்சிகள் வடக்கு நோக்கி திருப்பியுள்ளன. அவ்வகையினில் நாளை வியாழக்கிழமை முல்லைத்தீவுக்கு விஜயம் மேற்கொள்ளும் மஹிந்த ராஜபக்ஸ் முள்ளியவளை ஐயனார்
மகிந்த தோல்வி அடைந்தால் ஆட்சியைக் கையளித்துவிட்டு வீடு செல்ல வேண்டும் - விஜயதாச ராஜபக்ஷ 2015ம் ஆண்டு தேர்தலில் மகிந்ததராஜபக்ஷ தோல்வி அடைந்தால், ஆட்சியை கையளித்துவிட்டு வீடு செல்ல வேண்டும் என்று வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜயதாஸ
யுத்த காலத்தில் காணப்பட்ட இராணுவ அதிகாரமே யாழ்பாணத்தில் நிலவுகின்றது – சீ.வீ.விக்னேஸ்வரன் யுத்த காலத்தில் யாழ்ப்பாணத்தில் காணப்பட்ட இராணுவ அதிகாரமே தற்போது நிலவுவதாக வடமாகாண முதலமைச்சர் சீ.வி.விக்னேஸ்வரன் குற்றம் சுமத்தியுள்ளார். 2015ம் ஆண்டுக்கான வரவு
பாகிஸ்தானில் பிஞ்சுகளின் குருதி குடித்த தாலிபான்களின் மனித வேட்டைக்குக் கண்டனம்! பெ.மணியரசன் பாகிஸ்தானின் பெஷாவர் நகரிலுள்ள பள்ளிக்கூடம் ஒன்றில், தாலிபான் பயங்கரவாதிகள் கடந்த 16.12.2014 அன்று திடீரென்று புகுந்து, தேர்வெழுதிக் கொண்டிருந்த மாணவர்களை ஒவ்வொரு வகுப்பறைக்குள்ளும் அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
பாகிஸ்தானில் தலிபான்களால் சுட்டுப் படுகொலை செய்யப்பட்ட  132 பிஞ்சு குழந்தைகளுக்கு கண்ணீர் அஞ்சலி - வேல்முருகன் பாகிஸ்தானின் பெஷாவர் நகரத்தில் அந்த நாட்டு ராணுவம் நடத்துகிற பள்ளிக் கூடத்துக்குள் நுழைந்து ஈவிரக்கமற்ற வகையில் 132 பிஞ்சு குழந்தைகள் உட்பட 142 பேரை தலிபான்கள் படுகொலை செய்து வெறியாட்டம் அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
"அரசின் மெத்தனமும், மதுவும், நெறிபிறழ்ந்த கல்வித் திட்டங்களுமே காரணம்"- மாணவி பாலியல் படுகொலை - சீமான் கண்டனம் வேலூர் மாவட்டம் கே.வி.குப்பம் அரசுப்பள்ளி மாணவி கீர்த்தனா பாலியல் பலாத்காரக் கொலை செய்யப்பட்டதைக் கண்டித்து நாம் தமிழர் கட்சி அறிக்கை வெளியிட்டிருக்கிறது. அதில், செந்தமிழன் சீமான் அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
கிழக்கில் பயங்கரவாதக் குழுக்களாம்! பொதுபலசேனா கிழக்கு மாகாணத்தில் பயங்கரவாத குழுக்கள் செயற்படுகின்றன. இதற்கு எதிராக அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுபலசேனா அமைப்பு கோரியுள்ளது.
பிள்ளையான் கட்சியின் பிரதான இணைப்பாளரும் ஐ.தே.க.வில் இணைந்தார்! மகிந்த ராஜபக்‌ஷவை ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை என்பதை மட்டக்களப்பு மக்கள் எதிர்வரும் 8ஆம் திகதி பகிரங்கமாக அறிவிப்பார்கள் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சியி
ஐ.தே.க கூட்டத்தில் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த வாகனங்கள் மீது தாக்குதல் அநுராதபுரம் கல்நேவ பகுதியில் ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் கூட்டமொன்று நிறைவு பெற்றதன் பின்னர் அங்கு வந்த சிலர் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த வாகனங்களை
யாழ். மாவட்ட ஒருங்கிணைப்புக் குழுக் கூட்டத்தில் ஏற்பட்ட மோதல் தொடர்பில் விசாரணை யாழ். மாவட்ட ஒருங்கிணைப்புக் குழுக் கூட்டத்தில் இடம்பெற்ற மோதல் சம்பவம் தொடர்பில் விசாரணை ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் தலைமையகம்
இணைப்புகள்

Page 1 of 12  > >>

காணொளி


யாழ் ஒருங்கிணைக்புக் கூட்ட வாய்த்தர்க்கம் போர்க்களமாக மாறியது! ஜங்கரநேசன் மீது தாக்குதல்!


மகிந்தவிடம் 45 கோடி ரூபாவை சிவாஜிங்கம் பெற்றார் என்ற சுமந்திரனின் குற்றச்சாட்டை நிராகரித்தார் சிவாஜிங்கம்! முழுமையான விளக்கமும் பதிலும் ஒலிவடிவில்


தேசத்தின் குரலும் சமாகாலமும்! (அனைவரும் கேட்கவேண்டிய உரை)


தமிழர்கள் எல்லாரும் கெட்டிக்காரர் தான் ஆனாலும் அன்ரன் பாலசிங்கத்தின் இடத்தை யாராலும் நிரப்ப முடியாது - வைகோ


தேசத்தின் குரல் ஒரு வரலாற்றுச் சுருக்கம்


நித்திய வாழ்வினில் நித்திரை கொள்பவன் செத்திடப் போவதில்லை (பாடல்)


இராஜபறவை சிறகை விரித்து உயரப் போனது பிரம்மஞானி விழிகள் மூட துயரமானது (பாடல்)


ஓய்ந்து போனதே எம் உயிரின் பாடலே பாலா அண்ணா பிரிவினிலே இதயம் நோகுதே (பாடல்)

forward

 சிறப்புப் பக்கம்

ஜனாதிபதித் தேர்தல் தமிழ் மக்கள் செய்ய வேண்டியது என்ன? ஜனாதிபதித் தேர்தல் தொடர்பாக தமிழ் மக்கள் என்ன நிலைப்பாட்டினை எடுக்கலாம் என்பது தொடர்பாக இன்று பல தளங்களிலும் விவாதிக்கப்பட்டு வருகின்றது. அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
கடந்த கால தேர்தல்கள் கற்று தந்த படிப்பினைகள் - இளையவன்னியன் தேர்தல் ஆரவாரத்துக்குள் தெற்கு மூழ்க தொடங்கி இருக்கிறது, எங்கும் எதிலும் தேர்தல் தொடர்பான செய்திகளையே அதிகம் பார்க்க முடிகிறது,சிங்கள மேல் தட்டு அரசியலில் மாற்றங்கள் சிலது நடந்திருக்கிறது. அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
கூட்டமைப்பினர் மீது ஈபிடிபி தாக்குதல்! ஜங்கரநேசன், சிவாஜி உள்ளிட்டோர் மீது தாக்குதல்!! யாழ். மாவட்ட ஒருங்கிணைப்புக்குழுக்கூட்டம் இருதரப்பு மோதல்களினையடுத்து மீண்டும் இன்று இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது. முன்னதாக கூட்டத்தை குழப்பும் வகையில் தமிழ்த்தேசியக் கூட்டமைப்பினர் திட்டமிட்டு செயற்படுவதாகவும் காணொளி இணைக்கப்பட்டுள்ளது

மேலும் பக்கத்தில்...

புலத்தில்

நோர்வேயில் நடைபெற்ற தேசத்தின்குரல் நினைவு

14.12.14 அன்று தேசத்தின்குரல் பாலா அண்ணாவின் நிகழ்வு மண்டபம் நிறைந்த மக்களோடு மிக  சிறப்பாக நடைபெற்றுள்ளது.அகவை பேதமின்றி கலந்து கொண்ட மக்கள் மண்ணின் விடுதலைக்காக அயராது உழைத்த 

படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பிரான்சில் தியாகதீபம் லெப். கேணல். திலீபனுக்கு நினைவுக்கல் நடுகையும், திரைநீக்கமும் பிரான்சின் புறநகர் பகுதியில் ஒன்றான ஆர்ஜெந்தே நகரத்தில் தியாக தீபம் லெப். கேணல் திலீபன் அவர்களுக்கு ஆர்nஐந்தே பிராங்கோ தமிழ்ச்சங்கத்தினரால் நினைவுக்கல் நாட்டப்பட்டு தமிழீழ தேசத்தின் குரல் கலாநிதி படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
கட்டாரில் எழுச்சியுடன் நடைபெற்ற  தேசத்தின் குரல் அன்ரன் பாலசிங்கத்தின் 8-ஆண்டு நினைவு வணக்க நிகழ்வு ‘தேசத்தின் குரல்’ மதியுரைஞர் கலாநிதி அன்ரன் பாலசிங்கம் அவர்கள் தமிழீழ விடுதலைப்போராட்டத்தின் அரசியல் நகர்வுகளில் தமிழீழ தேசியத்தலைவர் அவர்களிற்கு படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்