பிரதான செய்திகள்
தாயகத்திலும் புலம்பெயர் தேசத்திலும் போராட்டம் நடத்தப் போகின்றாராம் செல்வம் அடைக்கலநாதன்! உள்ளன விசாரணைக்கு எதிராக புலத்தில் போராடப் போவதாக கூட்டமைப்பின்  நடாளுமன்ற உறுப்பினர் செல்வம் அடைக்கலநாதன் தெரிவித்துள்ளார். தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு எந்தவொரு
அனைத்துலக சுயாதீன விசாரணையை வலியுறுத்தி யேர்மன் வெளிவிவகார அமைச்சுக்கு முன்னால் கவனயீர்ப்பு நிகழ்வு சர்வதேச காணாமற்போனோர் தினத்தை மையப்படுத்தி எதிர்வரும் வியாழக்கிழமை 03.09 அன்று மாலை 17 மணிக்கு  யேர்மனியில் பேர்லின் நகரில்  வெளிவிவகார அமைச்சுக்கு முன்னால் அனைத்துலக படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
டென்மார்க் தமிழர் கலைபண்பாட்டுக் கழகத்தினால் 5வது தடவையாக நடாத்தப்படும் தேசத்தின் குயில்கள் 2015 எழுச்சி பாடல்.

டென்மார்க் தமிழர் கலைபண்பாட்டுக் கழகத்தினால் 5வது தடவையாக நடாத்தப்படும் தேசத்தின் குயில்கள் 2015 எழுச்சி பாடல் 

போர்க்குற்றங்கள், மனிதவுரிமை மீறல்கள் சர்வதேச விசாரணை ஒன்றின் ஊடாகவே நடத்தப்படவேண்டும் - கஜேந்திரகுமார் ஒரு நாட்டுக்குள் இரு தேசங்கள் என்ற கோட்பாட்டை முன்வைத்து அரசியல் பயணத்தை தொடர்ந்தும் மேற்கொள்ளும் என்றும் இலங்கைத்தீவை பொறுத்தவரை ஒற்றையாட்சி
தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு சர்வதேச விசாரணையை ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை - நோர்வேயின் தூதுவர் கடந்த வியாழக்கிழமை(27.08.2015) நோர்வேயின் சிறீலங்காவுக்கான இராஜதந்திரிகளின் ஏற்பாட்டில் நோர்வே தமிழ் அமைப்புகளுக்கான சந்திப்பு நடைபெற்றது.
சென்னையில் இன்று நடை பெற்ற செங்கொடியின் 4 ஆம் ஆண்டு நினைவு நாள்! பேரறிவாளன், முருகன், சாந்தன் தண்டனையை இரத்துசெய்யக் கோரி காஞ்சிபுரம் வட்டாட்சியர் அலுவலகம் முன் (28.08.2011)அன்று தீக்குளித்துத் தன் உயிரை ஆகுதியாக்கியக்கினர் செங்கொடி. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
அமெரிக்காவின் இரட்டை வேடம் - தமிழக சட்டமன்றத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்ற வேண்டும் - பழ. நெடுமாறன் வரப்போகிற ஐநா மனித உரிமைகள் ஆணையக்கூட்டத்தில் ஐநா விசாரணைக்குழு வெளியிடவுள்ள அறிக்கை மீது உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தி தமிழக சட்டமன்றத்தில் அனைத்துக்கட்சியினரின்
ஐ.நா பொதுச்சபைக் கூட்டத்தில் சிங்களத்தில் உரையாற்ற போகும் மைத்திரிபால சிறிசேன ஐ.நா பொதுச்சபைக் கூட்டத்தில், சிறிலங்கா அதிபர் மைத்திரிபால சிறிசேன சிங்களத்தில் உரையாற்றக் கூடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஐ.நா பொதுச்சபையில் வரும் செப்ரெம்பர் 30 ஆம் நாள் சிறிலங்கா அதிபர்
விசாரணைப் பிரிவினால் விசாரணைக்கு அழைக்கப்படலாம் என்று தப்பிச் சென்ற சுசில் பிரேமஜெயந்த? மகிந்த ராஜபக்ச ஆட்சியின் போது, இடம்பெற்ற முறைகேடுகள் குறித்து விசாரிக்கும், நிதிக்குற்ற விசாரணைப் பிரிவினால் விசாரணைக்கு அழைக்கப்படலாம் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட, முன்னாள் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
ஐ.நா வில் சிறிலங்கா தொடர்பான தீர்மான முறைசாரா கூட்டத்தை அமெரிக்கா 17இல் கூட்டுகிறது! ஐ.நா மனித உரிமைகள் பேரவையில் சிறிலங்கா தொடர்பான தீர்மானம் ஒன்றை முன்வைப்பது தொடர்பான முதலாவது முறைசாரா கூட்டத்தை அமெரிக்கா வரும் செப்ரெம்பர் 17ஆம் நாள் ஜெனீவாவில்
போரில் உடல் உறுப்பை இழந்த நிலையில் நாடாளுமன்றம் செல்லும் முதல் நபர் - சாந்தி சிறீஸ்கந்தராஜா சிறிலங்காவின் புதிய நாடாளுமன்றத்துக்குத் தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள 63 புதுமுக உறுப்பினர்களில் ஒருவரான சாந்தி சிறீஸ்கந்தராஜா, போரினால் உடல் உறுப்பினை இழந்த முதல் நபராக
 இந்திய கப்பல் விவகாரம்! மீனவர்களிடையெ அச்சம்!! இந்தியாவால் இலங்கைக்கு ரோந்துப் கப்பல் வழங்கப்பட்டமை, தமிழக மற்றும் இந்திய மீனவர்களிடையே அச்சத்தை தோற்றுவித்துள்ளது. அத்துடன் குறித்த கப்பலை இந்திய அரசாங்கம் உடன்
லக்ஸ்மன் கதிர்காமர் காணியையும் பறித்தாராம் மஹிந்த! வலிவடக்கினில் மஹிந்த அரசால் ஆக்கிரமிக்கப்பட்டுள்ள நிலப்பரப்பினில் கட்டப்பட்டுள்ள ஜனாதிபதி மாளிகை முன்னாள் வெளிவிவகார அமைச்சர் லக்ஸ்மன் கதிர்காமரது என தெரியவருகின்றது.
யாழ் இந்துக் கல்லூரியின் கௌரவத்தினை ஒரு சிலரின் சுய இலாபத்துக்காக அடகு வைப்பது எந்த வகையில் நியாயம்? பல புகழ் பூத்த மாணவர்களை உருவாக்கிய யாழ்ப்பாணம் இந்துக் கல்லூரியின் 125 ஆவது ஆண்டு நிறைவு நிகழ்வுகள் நடைபெற ஏற்பாடாகி வரும் நிலையில் விழா ஒழுங்கமைப்பு உப குழுவில் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
33வருடங்களின் பின்னர் குருந்தூரினில் வழிபாடு! கடந்த 33 வருடங்களாக வழிபாட்டுக்கு தடைவிதிக்கப்பட்டிருந்த முல்லைத்தீவு மாவட்டம் தண்ணி முறிப்பு பகுதி குருந்தூர் மலையில் உள்ள சிவன் ஆலயத்தில் மக்கள் நேற்று  மீண்டும் வழிபாடுகளில் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
அனைத்துலக காணாமற்போனோர் நாள் - தமிழ் இளையோர்அமைப்பு - யேர்மனி
அனைத்துலக காணாமற்போனோர் நாளானது உலகளாவியரீதியில் ஆண்டுதோறும் ஆவணிமாதம் 30ம் திகதி கடைப்பிடிக்கப்பட்டு வருகின்றது. காணாமல் போனோர் என்பது ஒரு நாட்டினதோ ஒரு
அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
சிறப்புப் பக்கம்

கருணா ஓடியது எதற்காக? -தர்மரட்ணம் சிவராம் கருணா இவ்வளவு துரித கதியில் இழிவுடனும் அவமானத்துடனும் பேரிகழ்வுடனும் வீழ்ச்சி அடைந்ததற்கான காரணம் தான் என்ன? அந்த 40 நீண்ட நாட்களாகப் பரபரப்பாக அரங்கேற்றப்பட்டுவந்த

மேலும் பக்கத்தில்...

காணொளி/ஒலிஎமது அன்பிற்கும் மதிப்பிற்கும் உரிய ஐரோப்பா வாழ் தமிழீழ மக்களே!


கூட்டமைப்புடன் தீர்வு விடயத்தில் இணைந்து செயற்பட தயார்! கஜேந்திரகுமார் பொன்னம்பலம் அறிவிப்பு!!


சுதந்திரதாகம் எழுச்சி நிகழ்வு


கஜேந்திரகுமார் பொன்னம்பலத்தை தேர்தலில் வெற்றிபெறச் செய்யுங்கள் - உணர்ச்சி பாவலர் - காசி ஆனந்தன்


முதலமைச்சர் சி. வி. விக்கினேஸ்வரனின் வேண்டுகோள் - காணொளி


வெள்ளைக்கொடி விவகாரம் மாவையின் குற்றச்சாட்டுக்கு கஜேந்திரகுமார் பதிலடி!!


புலம்பெயர்ந்த மக்களும் ஊடகங்களுக்கும் கஜேந்திரகுமார் பொன்னம்பலம் அவர்களின் வேண்டுகோள்!


நாட்டுக்கு உழைக்கும் தமிழர்களே திரட்டடா தம்பி! காட்டிக்கொடுக்கும் துரோகிகளை விரட்டடா தம்பி! (புதிய பாடல்)

forward

புலத்தில்

பன்னாட்டு நீதி விசாரணையை வலியுறுத்தி அறப்போர்! இலண்டனில் இருந்து ஜெனீவா நோக்கி மிதிவண்டிப் பரப்புரைப் பயணம்! ஏறத்தாள ஏழு தசாப்தங்களாகத் தமிழீழ மக்கள் மீது சிங்களம் கட்டவிழ்த்து விட்டிருக்கும் இனவழிப்பிற்கு பன்னாட்டு நீதிவிசாரணை வேண்டிப் புலம்பெயர் தேசங்களில் அறப்போர் தொடுப்பதற்குப் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
யேர்மனியில் உள்ள உலகளாவிய ரீதியில் தனித்துவமான கலாசார நிறுவனத்தில் தமிழீழம் கண்காட்சி யேர்மனியில் Karlstruhe நகரில் அமைந்துள்ள உலகளாவிய ரீதியில்  பிரபல்யமான கலாசார  நிறுவனத்தில்( ZKM | Zentrum für Kunst und Medientechnologie ) புதிய தேசம் எனும் தலைப்பின் கீழ் தமிழீழம் கண்காட்சி படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பரகுவே நாட்டு அரசுடன் சந்திப்பு - அனைத்துலக ஈழத்தமிழர் மக்கள் அவை (ICET) அனைத்துலக ஈழத்தமிழர் மக்கள் அவையின் வெளிவிவகார அரசியல் குழுவின் இணைப்பாளர் திரு திருச்சோதி அவர்கள் பரகுவே அரசாங்கப்பிரதிநிதிகளுடன் முக்கியமான அரசியல் சந்திப்புகளை படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்