"பெண்கள் சம உரிமை பெற்று சகல அடக்கு முறைகளிலிருந்தும் விடுதலைபெற்று ஆண்களுடன் சமத்துவமாக கௌரவமாக வாழக்கூடிய புரட்சிகர சமுதாயமாகத் தமிழீழம் அமைய வேண்டும் என்பதே எனது ஆவல்."      
                                                                - தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் -
பிரதான செய்திகள்
மீண்டும் தமிழ் மக்களை புறந்தள்ளிவிட்டு தயாரிக்கப்பட்ட வரவு செலவுத்திட்டமே இது –சுரேஷ் பிரேமச்சந்திரன் ஸ்ரீலங்கா அரசாங்கத்தினால் இன்று சமர்ப்பிக்கப்பட்ட 2015 ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவுத் திட்டமும் போரினால் பேரழிவை சந்தித்த தமிழ் மக்களை முழுமையாக புறந்தள்ளியுள்ளதாக தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பு தெரிவித்துள்ளது.
சிறிலங்காவுக்கு எதிராக பல நாடுகள் பயண எச்சரிக்கை!

சிறிலங்காவுக்கு எதிராக பல நாடுகள் பயண எச்சரிக்கையை விடுத்திருக்கின்றன. வடமாகாணத்துக்கு வெளிநாட்டவர்கள் விஜயம் செய்ய சிறிலங்கா அரசாங்கம் நிபந்தனைகளை விதித்திருந்தது. பாதுகாப்பு அமைச்சின் அனுமதி இன்றி வெளிநாட்டு

சர்வதேச கடற்றொழில் சட்டத்தை இந்திய மீனவர்கள் மீது பிரயோகிக்குக-அரச ஆதரவு மீனவ சங்கங்கள்!! இலங்கையின் வடகடலில் அத்துமீறி பிரவேசித்து மீன்பிடிக்கும் இந்திய மீனவர்களின் வருகையைத் தடுத்து நிறுத்துவதற்காக, கடற்தொழில் சட்டவிதிகளின் கீழ் தண்டனை வழங்க வேண்டும் என்று அரச ஆதரவு மன்னார் மற்றும் யாழ்.மாவட்ட கடற்றொழில்
கிரவல் தேவைக்கு வீதியையுமா அகழ்வார்கள்? முறைப்பாடுகளை தொடர்ந்து ரவிகரன் நேரில் பார்வை புதுக்குடியிருப்பு பிரதேசத்திலேயே இன்னும் பல வீதிகள் திருத்தப்படவேண்டிய நிலையில் உள்ளபோது அவற்றை எல்லாம் விட்டுவிட்டு வேறு மாவட்டங்களுக்காய் கிரவல் அள்ளப்படுவதையும் வீதிகளையே சிதைத்து கிரவல் தோண்டுவதையும் நிறுத்தி தாருங்கள் காணொளி இணைக்கப்பட்டுள்ளது
கனடாவில் இடம்பெற்ற தீவிரவாத தாக்குதலை முன்வைத்து ஆதரவைப் பெறும் முயற்சியில் சிறீலங்கா! கனடாவில் இடம்பெற்ற தீவிரவாத தாக்குதலை காரணமாக வைத்து கனடாவின் ஆதரவைப் பெற்றுக் கொள்ள சிறிலங்கா முயற்சித்து வருகிறது. சிறிலங்காவின் மனித உரிமை மீறல்கள் மற்றும் யுத்தக் குற்றங்களுக்கு எதிராக கனடா
பாரம்பரியப் பயிரினங்களுக்கு நாம் மீளவும் திரும்பவேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டுள்ளது - பொ.ஐங்கரநேசன் அதிக நீர்ப்பாசனம் தேவைப்படும் கலப்பினங்களை மாத்திரம் முற்றுமுழுதாக நம்பியிராமல் வரட்சிக்குத் தாக்குப்பிடிக்கக் கூடிய பாரம்பரியப் பயிரினங்களுக்கு நாம் மீளவும் திரும்பவேண்டிய அவசியம் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
ஊவா மாகாணசபை விரைவில் ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் வசம் செல்லலாம்

ஊவா மாகாண சபை விரைவில் ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் வசம் செல்லலாம் என்ற தெரிவிக்கப்படுகிறது. கடந்த மாதம் இந்த மாகாண சபைக்கான தேர்தல் இடம்பெற்றிருந்தது. இதன் போது ஆளும் கட்சிக்கு 17 ஆசனங்களும், ஐக்கிய தேசிய 

 இலங்கை மற்றும் மாலைத்தீவு கடல் வழியாக புதிய சில்க் பாதையால் இந்தியாவின் செல்வாக்கு பாதிக்காது! - சீனா கடல் வழியாக புதிய சில்க் பாதையை இலங்கை மற்றும் மாலைத்தீவுக்கு ஊடாக கொண்டு வந்ததன் மூலம் இந்தியாவின் பிராந்திய செல்வாக்கு பாதிக்கப்படாது என சீனா அறிவித்துள்ளது.
இலங்கையில் ஜனவரி மாதம் 8, அல்லது 17, 26 ம் திகதிகளில் ஜனாதிபதி தேர்தல் நடைபெறலாம்? இலங்கையில் நடக்கவிருக்கும் ஜனாதிபதி தேர்தல் ஜனவரி மாதம் 8, அல்லது 17, 26 ம் திகதிகளில் நடைபெறலாம் என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன


இலங்கையின் இரகசியங்கள் என்ற தலைப்பில் நூல்  ஒன்று  அவுஸ்திரேலியாவில் நாளை வெளியிடப்படவுள்ளது! இலங்கையின் இரகசியங்கள் என்ற தலைப்பிலான நூல்  ஒன்று  அவுஸ்திரேலியாவில் நாளை வெளியிடப்படவுள்ளது.


வடமராட்சியில் உருக்குலைந்த நிலையில் பெண்ணின் சடலம்!  வடமராட்சி முள்ளி வெளிப்பகுதியில் இன்று காலை 8.30 மணியளவில் உருக்குலைந்த நிலையில் பெண்ணின் சடலம்  ஒன்று மீட்கப்பட்டுள்ளது.

படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
ஆவா குழுவின் தலைவருக்கு கடும் நிபந்தனை அடிப்படையிலான பிணை! ஆவா குழுவின் தலைவர் 'ஆவா வினோதனை' கடும் நிபந்தனை அடிப்படையிலான பிணையில் விடுவிக்க யாழ்.மேல் நீதிமன்ற நீதிபதி அன்னலிங்கம் பிரேமசங்கர் நேற்று வியாழக்கிழமை (23) உத்தரவிட்டார்.
விளையாட்டுத்துறை அமைச்சின் புதிய செயலளர் மேஜர் ஜெனரல் நந்த மல்லவராச்சி பொறுப்பேற்பு! மேஜர் ஜெனரல் நந்த மல்லவாராச்சி விளையாட்டுத்துறை அமைச்சின் செயலாளராக தமது கடமைகளை இன்று பொறுப்போற்றுக்கொண்டார். மேஜர் ஜெனரல் நந்த மல்லவாராச்சி, சட்டம் மற்றும் ஒழுங்கு அமைச்சின் முன்னாள் செயலாளர்
 கோட்டாபய ராஜபக்ஷவை கொலை செய்வதற்கு முயற்சித்தவர் இலங்கைக்கு கொண்டுவருவதற்கு நடவடிக்கை! பாதுகாப்பு மற்றும் நகர அபிவிருத்தி அமைச்சின் செயலாளர் கோட்டாபய ராஜபக்ஷவை கொலை செய்வதற்கு முயற்சித்தார் என்று குற்றஞ்சாட்டப்பட்டுள்ளவரை இலங்கைக்கு கொண்டுவருவதற்கு
இணைப்புகள்

Page 1 of 7  > >>

காணொளி


கத்தி திரைப்பட விவகாரம் தயாரிப்பு நிறுவனமான லைக்காவின் பெயர் நீக்கம்! கடித மூலம் உறுதி செய்கிறார் கருணாமூர்த்தி!


தமிழ் மக்களை பலவீனப்படுத்துகின்ற இன விகிதாசார முறையை மாற்றி அமைக்கின்ற அரசாங்கத்தின் நிகழ்ச்சி நிரல் முன்னெடுக்கப்படுகின்றது - மாவை


தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் இயக்கம் மீதான தடையை நீக்கிய ஐரோப்பிய ஒன்றியம் - சட்டத்தரணி தமரா புறுமா


தமிழின விரோதி சுப்பிரமணியன் சுவாமியின் வீடு முற்றுகைப் போராட்டத்தில் 300 பேர் கைது!


கத்தி திரைப்படத்தை திரையிட வேண்டாம் திரைப்பட உரிமையாளர்களிடம் வேண்டுகோள்! தமிழர் வாழ்வுரிமைக் கூட்டமைப்பு


இலங்கைப் போர்குற்றம் விசாரணை தொடர்பாக திரு.கிருபானந்தன் அவர்கள் வழங்கும் கருத்துக்கள்


இலங்கைப் போர்குற்றம் விசாரணை தொடர்பாக சுவிஸ் தமிழர் ஒருங்கிணைப்புக் குழுவிலிருந்து சிவலோகநாதன் அவர்கள் வழங்கும் கருத்துக்கள்


நோர்வே தமிழ்முரசம் வானொலியில் இடம்பெற்ற சமகால அரசியல் சந்திப்பு

forward சிறப்புப் பக்கம்

வடமாகாண முதலமைச்சரவை உடன்மாற்றவும்! கட்சிக்குள் வலுக்கின்றது முரண்பாடு!! வடமாகாண முதலமைச்சர் விக்கினேஸ்வனிற்கு எதிரான உள்கட்சி முரண்பாடுகள் அதிகரித்த வருகின்ற நிலையில் செயற்திறனற்ற முதலமைச்சரான அவரை இவ்வருட இறுதியினுள் அப்பதவியிலிருந்து மாற்றி பொருத்தமானவரை
தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைமைத்தும் தன்னிச்சையாகச் செயற்படுகிறது என எழுகிறது குற்றச்சாட்டு

தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் தலைமைத்துவம் தன்னிச்சையாக செயற்பட்டு வருவதாக குற்றம் சுமத்தப்பட்டுள்ளது. ஆங்கில ஊடகம் ஒன்று இந்த குற்றச்சாட்டை முன்வைத்திருக்கிறது. சிறிலங்கா அரசாங்கத்தினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட தமிழன 

மேலும் பக்கத்தில்...

புலத்தில்

கனடாவில் நடை பெற்ற தமிழீழப் பெண்கள் எழுச்சி நாள் இதில் தமிழீழ விடுதலை போரில் களப்பலியான முதல் பெண் போராளி 2ஆம் லெப்டினன்  மாலதியின் 27 ஆம் ஆண்டு நினைவாக தமிழீழப் பெண்கள் எழுச்சி நாள் நிகழ்வு நடை பெற்றது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பிரான்சு நெய்சி லூ குரோன் தமிழ்ச்சோலைப் பள்ளியின் 16 வது ஆண்டு விழா!! பிரான்சின் புறநகர் பகுதியில் ஒன்றான நெய்சி லூ குரோன் தமிழ்ச்சோலையின் 16 வது ஆண்டு விழா 28.09.2014 ஞாயிற்றுக்கிழமை நண்பகல் 12.30 மணிக்கு நியுலிசூர்மாறன் என்னும் இடத்தில் சிறப்பாக நடைபெற்றது. ஆரம்ப நிகழ்வாக படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்