பிரதான செய்திகள்
கொக்குவில் இந்துக்கல்லூரின் மாலதி கரையரங்கு விசமிகளால் தீயிடப்பட்டது! கொக்குவில் இந்துக் கல்லூரி மைதானத்தில் அமைந்துள்ள மாலதி கலையரங்கம் இன்று வியாழக்கிழமை பகல் விசமிகளினால் தீயிடப்பட்டு எரிந்து நாசமாகியுள்ளது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
விசேட இரகசிய தடுப்பு முகாம்களை அம்பலப்படுத்தினார் முதலமைச்சர்! வடக்கு, கிழக்கு மாகாணங்களில் போர் நடைபெற்ற காலப்பகுதியில் அடையாளம் தெரியாதவர்களினால்  கடத்தப்பட்டு காணாமல்போனவர்கள் பலர் இலங்கையின் பல இடங்களில் அமைக்கப்பட்டிருக்கும் இரகசிய தடுப்பு முகாம்களில்
ஈழ சிறார்கள் உட்பட 150 பேர் ஆஸ்திரேலியாவில் கைது!! ஆஸ்திரேலியா நவுறு தீவில்  அகதிகளாக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள சிறார்களால் ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்று நடத்தப்பட்டுள்ளது.இதில் ஈழஅகதி சிறார்கள் உட்பட கலந்து கொண்டனர்
சிறிலங்காவின் கோரிக்கையை நிராகரித்தது சர்வதேச நாணய நிதியம் சிறிலங்கா அரசாங்கம் கோரி இருந்த கடன் தொகையை வழங்க முடியாது என்று சர்சதேச நாணய நிதியம் தெரிவித்துள்ளது.அதன் ஆராய்வுக்குழு சிறிலங்காவில் வைத்து இதனை அறிவித்துள்ளது.
சுஸ்மாவை சந்திக்கும் தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பு தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்புக்கும், இந்திய வெளிவிவகார அமைச்சர் சுஸ்மா சுவராஜுக்கும் இடையிலான சந்திப்பு ஒன்று நாளை மறுதினம் நடைபெறவுள்ளது.கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுரேஸ் பிரேமசந்திரன்
துறைமுக நகரம் இடைநிறுத்தம் கொழும்பு துறைமுக நகரின் நிர்மாணப் பணிகள் அனைத்து தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன.நேற்று ஒன்று கூடிய அமைச்சரவை இந்த தீர்மானத்தை மேற்கொண்டுள்ளது.பிரதி அமைச்சர் அஜித் பீ பெரேரா
சர்வதேச பெண்கள் தினத்தை முன்னிட்டு யேர்மனி தலைநகரில் கவனயீர்ப்பு பேரணி எதிர்வரும் 08.03.2015 அன்று யேர்மனி தலைநகரில் சர்வதேச பெண்கள் தினத்தை முன்னிட்டு சகல இன மக்களுடன் ஈழத்தமிழர்கள் நாமும்  இணைந்து சிங்கள இனவெறி அடக்குமுறையின் ஆட்சியில்... படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
முள்ளிவாய்க்காலிலிருந்து நடைபயணம்!! காணாமல்  போனோர் விவகாரத்திற்கு தீர்வு வேண்டி மாபெரும் கவனயீர்ப்பு கால்நடைப்பேரணியொன்று நாளை வியாழக்கிழமை முள்ளிவாய்க்காலிலிருந்து ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளது.மாலை 3 மணியளவினில்
சுன்னாகம் கழிவு ஓயில் விவகாரம்! தமக்கு தொடர்பில்லையென்கின்றது நொதேர்ண் பவர்!! வலிகாமம் பகுதிகளிலுள்ள கிணறுகளில் எண்ணெய் கசிவு ஏற்பட்டமைக்கு நோர்தன் பவர் நிறுவனம் காரணம் இல்லை. இதுவரை நொர்தேன் பவர் நிறுவனத்தால் வெளியேற்றப்பட்ட எண்ணெய்யின் மூலம் தான் கசிவு ஏற்பட்டுள்ளது படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
தீயுடன் சங்கமமானது கங்காதரனின் புகழுடல்!! வைத்திய கலாநிதி தி. கங்காதரனின் இறுதிக்கிரியைகள் இன்று யாழினில் நடந்திருந்தது. அவர் கடந்த 02ம் திகதியன்று இயற்கை எய்தியிருந்தார். ஈழத் தமிழ் மண்ணில் கொடிய படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
அமெரிக்க காங்கிரஸ் உறுப்பினர்களுக்கு மகிந்த நிதி – விசாரணை நடத்தவிருப்பதாக பிரதமர் அறிவிப்பு மகிந்த அரசாங்கத்துக்கு ஆதரவளிப்பதற்காக அமெரிக்கான காங்கிரஸ் உறுப்பினர்கள் சிலருக்கு நிதி வழங்கப்பட்டமை தொடர்பில் விசாரணை நடத்தப்படும் என்று சிறிலங்கா அரசாங்கம் அறிவித்துள்ளது.
புதிய தேர்தல்முறைமைய உருவாக்க முடியாது – ஐ.தே.க அறிவிக்கப்பட்டதன் படி 100 நாட்களுக்குள் புதிய தேர்தல் முறையை உருவாக்க முடியாது என்று ஐக்கிய தேசிய கட்சி தெரிவித்துள்ளது.அதன் பொது செயலாளரும்
உலகளாவிய வகையில் 14 நாடுகளில் ஒரே பாடத்திட்டம், ஒரே தேர்வு, ஒரே சான்றிதழ் வளர்தமிழ் பாடத்திட்ட அனைத்துலகத் தமிழ்ப் பொதுத்தேர்வு 2015 06/06/2015 சனிக்கிழமை காலை 10.00 மணி தேர்வு நிலைகள் - வளர்தமிழ் 1 தொடக்கம் - வளர்தமிழ் 12 வரை
(பதின்னான்கு நாடுகளில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் யூன் (June) அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
கூட்டமைப்பின் இணக்க அரசியலை பாராட்டும் டக்ளஸ்!! கூட்டமைப்பும் இணக்க அரசியலிற்கு வந்துள்ளமை மகிழ்ச்சி அளிக்கின்றது. அவ்வகையில் தென்னிலங்கை அரசியல்வாதிகளுக்கு கறுப்புக்கொடி காட்டி எதிர்த்த காலம் மாற்றமடைந்து, நேசக்கரம்
காணொளி


எமது போராட்டம் உள்ளே நுழைந்ததோ இல்லையோ ஜ.நா வாசல் வரை வந்து நிற்கிறது - ஜெனீவாப் பேரணிக்கு காசி ஆனந்தன் அழைப்பு


மைத்திரிபால சிறிசேனாவின் வருகைக்கு எதிர்ப்புத் தெரிவிக்க அனைவரும் மத்திய இலண்டனுக்கு வருக - சுதா


இனஅழிப்பு மற்றும் நீதி வேண்டிய வடமாகாண தீர்மானம் ஜ.நா பிரதிநிதியிடம்!


இளவாலை பொலிஸ் நிலையம் முன்னாள் வீடுகளை விடக்கோரி மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!


இலண்டனில் உள்ள அமெரிக்க தூதரகத்தின் முன்னால் நடைபெற்ற நீதிக்கான போராட்டம்


பிரித்தானியாவில் சுமந்திரன் மற்றும் சம்பந்தனின் உருவப்படங்கள் மீண்டும் எரிப்பு


சுமந்திரனின் கொடும்பாவி யாழில் தீக்கிரை!


பல்கலைக்கழக சமூகத்தினரின் போராட்டத்தில் அனைவரையும் பங்குகொள்ளுமாறு அழைப்பு விடுக்கிறார் - இந்திரகுமார்

forward

சிறப்புப் பக்கம்

ஈழம் - சர்வதேச சதி வலை - ஐநா அறிக்கை தாமதமும் அதன் பின்னணியும் தமிழனுக்கு துரோகம் இழைக்கவேண்டுமென்று சொன்னால் உலகநாடுகள் பலவும் குறிப்பாக இந்தியா, அமெரிக்கா, இங்கிலாந்து மற்றும் சீனா உள்ளிட்ட நாடுகளும், பல நாடுகளினால் உருவாக்கப்பட்ட அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
இனப்பிரச்சினைக்கும் காலக்கெடு! மைத்திரியிடம் தமிழ்தரப்புக்கள் வலியுறுத்தல்!! தெற்கு மக்களிற்கு நூறுநாள் வேலைத்திட்டம் வகுக்கப்பட்டது போன்று தமிழ் மக்களது இனப்பிரச்சினைகான தீர்வு திட்டம் தொடர்பினில் கால எல்லையொன்றை வகுக்க தமிழ் தரப்புக்கள் கோரிக்கைகளினை படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் பக்கத்தில்...
புலத்தில்

தமிழின அழிப்புக்கு நீதி கோரும் விடுதலைச் சுடர் யேர்மன் தலைநகரை வந்தடைந்தது! தமிழின அழிப்புக்கு நீதி கோரி ஐநா நோக்கி பயணிக்கும் விடுதலைச் சுடர் கடந்த மாதம் 4 ஆம் திகதி ஆரம்பிக்கப்பட்டு பல நாடுகளை கடந்து தொடர்ந்து கடந்த சனிக்கிழமை யேர்மன் நாட்டுக்குள் பிரவேசித்து படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
27வது நாளாக தாயக விடியலைச் சுமந்து செல்கின்ற விடுதலைச் சுடர் 04.02.2015 அன்று தாயக விடுதலையைச் சுமந்து பிரித்தானியாவில் ஆரம்பமான விடுதலைச் சுடர் நிகழ்வு 27வது நாளாக இன்று கம்பூர்க் (Hamburg) நகரத்தை வந்தடைந்துள்ளது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்