பிரதான செய்திகள்
இந்திய மீனவர்களது வலைகளை அறுத்த உள்ளுர் மீனவர்கள்! பருத்தித்துறைக்கு அண்மித்த கடற்பரப்பில் அத்துமீறி மீன்பிடியில் ஈடுபட்ட இந்திய மீனவர்களின் 7 தொகுதி வலைகள் உள்ளுர் மீனவர்களால் வெட்டியெடுக்கப்பட்டுள்ளது. கற்கோவளம் பகுதி மீனவர்கள்,
ஏ 32 வீதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த மூவர் பலி!! மன்னார் – இலுப்பைக்கடவை ஏ_32 வீதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த மூவர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று மாலை இடம்பெற்றுள்ளது.
மாற்று அணியொன்றை அமைத்துப் போட்டியிட மகிந்த தீவிரம்! சிறிலங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் சார்பில், ஐக்கிய மக்கள் சுதந்திர முன்னணியின் பிரதமர் வேட்பாளராகப் போட்டியிட மகிந்த ராஜபக்சவுக்கு இடமளிக்க சிறிலங்கா அதிபர் மைத்திரிபால சிறிசேன மறுத்து விட்ட
கூட்டமைப்பின் ஆசனப் பங்கீடு குறித்து நாளை உயர்மட்டக் கூட்டத்தில் முடிவு! நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் போட்டியிடும் தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பில் இடம்பெற்றுள்ள கட்சிகளுக்கு இடையிலான ஆசனப் பங்கீடு குறித்து, நாளை வவுனியாவில் நடைபெறவுள்ள உயர்மட்டக் கூட்டத்தில்
 நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் மகிந்தவுக்கு ஆதரவளிக்கமாட்டோம் – கைவிரித்தது பொது பல சேனா இந்த நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் சிறிலங்காவின் முன்னாள் ஆட்சியாளர் மகிந்த ராஜபக்சவுக்கு ஆதரவளிக்கமாட்டோம் என்று, சிங்கள கடும்போக்குவாத அமைப்பான பொது பல சேனா அறிவித்துள்ளது.
 மகிந்தவுக்கு வேட்பாளர் பட்டியலில் இடமளிப்பது தொடர்பாக இன்று முடிவு!  மகிந்த ராஜபக்சவுக்கு ஐக்கிய மக்கள் சுதந்திர முன்னணியின் வேட்பாளர் பட்டியலில் இடமளிப்பது தொடர்பாக இன்று காலை 10 மணியளவில் அதிகாரபூர்வமாக அறிவிப்பதாக, சிறிலங்கா அதிபர்
இந்தியப் பெருங்கடல் ஒன்றும் இந்தியாவின் கொல்லைப்புறம் அல்ல! -  சீனா தெரிவிப்பு  இந்தியப் பெருங்கடலின் அமைதி, உறுதிப்பாட்டில் இந்தியா முக்கிய பங்கு வகித்தாலும், அதனைத் தனது கொல்லைப்பகுதி என்று உரிமை கொண்டாடுவதை இந்தியா நிறுத்தவேண்டும் என்று சீனா
மகிந்த ராஜபக்சவுக்கு இடமளிக்க முடியாது மைத்திரிபால சிறிசேன அறிவிப்பு! வரும் நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் ஐக்கிய மக்கள் சுதந்திர முன்னணியின் சார்பில் போட்டியிடுவதற்கு, மகிந்த ராஜபக்சவுக்கு இடமளிக்க முடியாது என்று சிறிலங்கா அதிபர் மைத்திரிபால சிறிசேன இன்று
நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் ஐக்கிய தேசியக் கட்சியுடன் இணைந்து சிறிலங்கா முஸ்லிம் காங்கிரஸ் போட்டி சிறிலங்கா முஸ்லிம் காங்கிரஸ் வரும் நாடாளுமன்றத் தேர்தலில், ஐக்கிய தேசியக் கட்சியுடன் இணைந்து போட்டியிடத் திட்டமிட்டுள்ளதாக, கட்சியின் தலைவரான ரவூப் ஹக்கீம் தெரிவித்துள்ளார்.
வெலிஓயாவில் கைத்தொழில் பேட்டை!! வெலிஓயாவில் 50 ஏக்கர் காணியில் கைத்தொழில் பேட்டை அமைப்பதற்காக இன்று வியாழக்கிழமை அடிக்கல் நாட்டினார் அமைச்சர் றிசாட் பதியுதீன். கைத்தொழில் மற்றும் வணிக
முன்னாள் போராளிகளின் பேரில் களமிறங்குவது சிக்கலானது! சுரேஸ் விமர்சனம்!! முன்னாள் போராளிகள் என்று சொல்லக் கூடியவர்கள் சுயேட்சையாக போட்டியிடுகின்றமை திடீரென ஏற்பாடு செய்திருப்பது போல்தான் தெரிகின்றது. முன்னை நாள் போராளிகள் குழுவாக
யாழில் மூவருக்கு மரணதண்டனை! யாழ்ப்பாணம் கொடிகாமம் பகுதியில் இடம்பெற்றிருந்த இரு வெள்வேறான தனிப்பட்ட குரோத கொலை வழக்குகளினில் 3 எதிரிகளுக்கு இன்று மரண தண்டனை தீர்ப்பளிக்கப்பட்டுள்ளது. யாழ்.மேல்நீதிமன்ற
அரசியல் கைதிகளது விடுதலையை வலியுறுத்தி துண்டுபிரசுரம்! தமிழ் அரசியல் கைதிகள் விடுதலையை வலியுறுத்தி துண்டுபிரசுரப்போராட்டம் ஆரம்பமாகியுள்ளது. அவ்வகையினில் அவர்கள் விடுதலை செய்யப்பட வேண்டும் என்ற கோரிக்கை அடங்கிய துண்டு பிரசுரங்களை படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
இதயத்தால் இணைந்தவர்களுடன் இணையமுடியாது! கூட்டமைப்பு பற்றி ஈபிடிபி டக்ளஸ் !! தமிழ் அரசியல் தலைமையில் ஏற்படும் மாற்றமே நிரந்தர தீர்விற்கு வழிகோலுமென தெரிவித்துள்ள ஈபிடிபி கட்சியின் செயலாளர் நாயகம் டக்ளஸ் தேவானந்தா தமது கட்சி இம்முறை வீணை
சிறப்புப் பக்கம்

நெருப்புப் பூச்சாண்டி வருது! – புகழேந்தி தங்கராஜ்!! மைத்திரி அரசில் இலங்கையின் பாதுகாப்பும் பொருளாதாரமும் ஆபத்தில் உள்ளன…. விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பு மீண்டும் புத்துயிர் பெறுகிற அபாயம் இருக்கிறது’ என்கிற மகிந்த ராஜபக்சேவின் அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது

மேலும் பக்கத்தில்...

காணொளி/ஒலிதமிழ் மக்களின் பொருளாதாரத்தை மையம் கொண்டுள்ள சிங்களத்தின் அடுத்த நகர்வானது ஆபத்தானது - கோபி சிவந்தன்


கூட்டமைப்பும், ஜிரிஎவ் வும் செய்வது அப்பட்டமான துரோகம்! உண்மையைப் போட்டுடைக்கிறார் கஜேந்திரகுமார்!!


கோவை இராமகிருட்டிணன் தந்தை பெரியார் திராவிடர் கழகம் "தமிழகம் - நாம் செய்ய வேண்டியது என்ன?


பசுமைத்தாயகம் "முள்ளிவாய்க்கால் இனப்படுகொலை - ஐநா குழு விசாரணையும், ஐநா மன்றத்தின் கடமையும்


வழக்குரைஞர் அங்கயற்கண்ணி "ஈழத்தில் பெண்களின் இன்றைய நிலை


காசி ஆனந்தன் "ஈழப்பிரச்சனையில் - இந்தியாவின் நண்பன் யார்? எதிரி யார்?" ,


சி. மகேந்திரன் இந்திய கம்யூனிஸ்ட் "முள்ளிவாய்க்கால் இனப்படுகொலையும், இந்தியாவின் கடமையும்"


பேராசிரியர் மணிவண்ணன் சென்னை பல்கலைக்கழகம் "ஈழத்தமிழரிடையே நிலவும் அரசியல் வெற்றிடம்"

forward


புலத்தில்

ஸ்ராஸ்பூர்க் ஐரோப்பியத் தமிழர் ஒன்றியமும் தமிழ்ச்சோலையும் இணைந்து நடாத்திய 10ம் ஆண்டு விளையாட்டுப் போட்டி ஸ்ராஸ்பூர்க் ஐரோப்பியத் தமிழர் ஒன்றியமும் தமிழ்ச்சோலையும் இணைந்து நடாத்திய 10ம் ஆண்டு விளையாட்டுப் போட்டி கடந்த 27.06.2015அன்று சனிக்கிழமை காலை 10மணியளவில் ஸ்ராஸ்பூர்க் நகரில் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பிரான்சில் சிறப்பாக இடம்பெற்ற தமிழ்ச் சோலை இல்ல மெய்வல்லுநர் தெரிவுப்போட்டிகள்! பிரான்சில் தமிழ்ச்சோலை பள்ளிகளுக்கிடையேயான இல்லமெய்வல்லுநர் தெரிவுப்போட்டிகள் கடந்த 27.06.2015 சனிக்கிழமை மற்றும் 28.06.2015 ஞாயிற்றுக்கிழமை ஆகிய இரு தினங்களும் மிகவும் சிறப்பாக படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
மாவீரர் நினைவுசுமந்து யேர்மனியில் நடைபெற்ற உதைப்பந்தாட்ட சுற்றுப்போட்டி யேர்மனியில் நேற்றைய தினம் மாவீரர் நினைவுசுமந்து உதைப்பந்தாட்ட சுற்றுப்போட்டி சிறப்பாக நடைபெற்றது இப் போட்டி யேர்மன் தமிழர் விளையாட்டுக் கூட்டமைப்பின் ஒருங்கிணைப்பில் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்