"மாவீரர்களே! உங்கள் தியாகத்தால் எங்கள் தேசியம் உருவாக்கம் பெறுகின்றது. உங்கள் நினைவுகளால் எங்கள் உறுதி வைரம் பெறுகின்றது."      
                                                                - தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் -
பிரதான செய்திகள்
 தமிழக காவல்துறையின் கொலைவெறித் தாக்குதலுக்கு உள்ளான உமாபதியை நேரில் சென்று பார்வையிட்டனர் கடந்த 26-11-2014,அன்று சென்னை மயிலாப்பூரில் தமிழீழ விடுதலைப்போரில் இன்னுயிர் ஈர்ந்த தமிழர்களுக்கான நினைவேந்தல் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
யாழ். மாவட்டத்தில் கன மழையினால் 1545 குடும்பங்கள் பாதிப்பு! யாழ். மாவட்டத்தில் கடந்த சில நாட்களாக பெய்து வரும் கன மழையினால், 1545 குடும்பங்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர்கள் தற்போது நலன்புரி முகாம்களில்
தமிழீழ தேசிய மாவீரர்நாள் பிரான்சின் பல்வேறு நகரங்களில் சிறப்பாக நடைபெற்றது துலுஸ் மாநிலத்தில் 27.11.2014 வியாழக்கிழமை அன்று அங்குவாழ் தமிழீழ மக்களினால் மாவீரர்நாள் சிறப்பாக நினைவு கூரப்பட்டது. அங்குவாழ் மாவீரர்கள பெற்;றோர் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
நோர்வே ஸ்தவங்கர்,துரொண்கைம் நகர்களில் சிறப்பாக நடைபெற்ற மாவீரர் நாள் 27.11.2014 வியாழக்கிழமை நோர்வே ஸ்தவங்கர் நகரில் மாவீரர்நாள் எழுச்சி நிகழ்வுகள் மிகச்நிறப்காக நடைபெற்றுள்ளது படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
அவுஸ்திரேலியா சிட்னியில் நடைபெற்ற மாவீரர் நாள் நிகழ்வுகள் 27.11.2014. வியாழக்கிழமை அன்று Newington Reserve, Holker Street, Silverwater எனும் இடத்தில் திறந்த வெளி அரங்கில் மாவீரர் நினைவு எழுச்சி நாள் மிகவும் சிறப்பாக நடைபெற்றது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
காஞ்சிபுரத்தில் இடம்பெற்ற மாவீரர் நாள் நிகழ்வுகள் தமிழ்நாடு காஞ்சிபுரத்தில் மாவீரர் நாள் எழுச்சி நிகழ்வுகள் மிகவும் உணர்வுபூர்வமாக இடம்பெற்றன. இந்நிழக்வுகளை காஞ்சிபுரம் மக்கள் மன்றத்தினர் இதனை ஏற்பாடுகள் செய்திருந்தனர். படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
கட்டார் டோகாவில் மாவீரர் நாள் நினைவுகூரப்பட்டது கட்டார் டோகாவில் முன்னாள் போராளினால் தமிழீழ தேசிய மாவீரர் நாள் முன்னாள் போராளிகள் இணைந்து உணர்வுடன் நினைவு கூர்ந்துள்ளனர். படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
அரசபாளையத்தில் நடைபெற்ற மாவீரர் நாள் மாவீரர் நாள் 2014 தமிழீழப் போரில் இன்னுயிர் ஈந்த வீரவேங்கைகளுக்கு அரசபாளயத்தில் மாவீரர் நாள் வணக்கம் செலுத்தப்பட்டது. மாவீரர்களின் திருவுருவப்படங்களுக்கு பெருந்திரளான மக்கள் மலர் தூவி படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
 புதுச்சேரி அரியாங்குப்பத்தில் முகவில் எழுச்சியாக நடைபெற்ற மாவீரர் நாள் தமிழீழத்தை மீட்கப் போராடி உயிர்நீத்த எம் புலி மாவீரர்களுக்கு வீர வணக்க நிகழ்வு புதுச்சேரி மாநிலம் அரியாங்குப்பம் பகுதியில் அமைந்துள்ள கப்டன் மில்ல படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பெல்ஜியம் நாட்டில் நடைபெற்ற தேசிய மாவீரர் நாள் 2014 தேசிய மாவீரர் நாள் 2014 பெல்ஜியம் நாட்டில் மிக உணர்வுபூர்வமாக நடைபெற்றது . பொதுச்சுடர் ஏற்றப்பட்டு ; தேசியக்கொடி ஏற்றும் நிகழ்வை தொடர்ந்து  எமது மண்ணுக்காக தமது இன்னுயிரை...
நோர்வேயில் நடைபெற்ற மாவீராநாள் எழுச்சி நிகழ்வு

27.11.2014 ஒஸ்லோவில் அமைந்துள்ள கிருஸ்ண சென்ரர் மண்டபத்தில் மதியம் 12;:45 மணிக்கு மிக சிறப்பாக ஆரம்பமாகியது.  இந்நிகழ்வில் மூவாயிரத்திற்கு மேற்ப்பட்ட மக்கள் கலந்து கொண்டனர்.

படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
டென்மார்க்கில் மாவீரர்நாள் மிகவும் உணர்புபூர்வமாக வழமை போல் கேர்ணிங் மற்றும் கொல்பெக் ஆகிய இரு நகரங்களில் டென்மார்க்கில் மாவீரர்நாள் மிகவும் உணர்புபூர்வமாக வழமை போல் கேர்ணிங் மற்றும் கொல்பெக் ஆகிய இரு நகரங்களில் சிறப்பாக நடைபெற்றது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
புலம்பெயர் நாடு ஒன்றில் கடற்புலிகளால் முன்னெடுத்த மாவீரர் நாள் நிகழ்வு புலம்பெயர் நாடு ஒன்றில் மாவீரர்களை நினைவு கூர்ந்து தண்ணீருக்குள் பொதுச்சுடர் ஏற்றப்பட்டு  மாவீரர் நாள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பாலச்சந்திரன் மாணவர் இயக்கத்தினரால் மாவீரர் நாள் கடைப்பிடிக்கப்பட்டது தாயக விடுதலைக்காக உயிர் நீத்த தமிழீழ விடுதலைப்போராளிகளின் நினைவாக இன்று (27/11/2014) மாலை சென்னை மயிலை பகுதியில் மாவீரர் நாள் கடைபிடிக்கப்பட்டது. மயிலை விசாலாட்சி தோட்ட படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
மாற்றம் மாணவர் இளையோர் இயக்கத்தினரால் மாவீரர் நாள் கடைப்பிடிக்கப் பட்டது தமிழீழ விடுதலைப் போரில் தங்களை ஈகம் செய்த மாவீரர்களை உலகம் எங்கும் வாழும் தமிழர்கள் 25 வருடங்களாக மாவீரர் நாளாக நவம்பர் 27 கடைப்பிடித்து படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
தமிழர் முன்னேற்ற படை இயக்கம் சார்பில் நடை பெற்ற மாவீரர் நாள் நிகழ்வு இன்று தமிழீழம்,  தமிழகம் மற்றும் புலம்பெயர்ந்த நாடுகளிலும் மிக சிறப்பாக எழுச்சியுடன் மக்கள் மாவீரர் நாள் நிகழ்வுகளை நடத்தி வருகின்றனர். படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
இணைப்புகள்

Page 1 of 9  > >>

காணொளி


''இதயம் மீட்கும் புதுராகம் ஈழத் தமிழரின் உயிர் நாதம் தேசம் காங்கும் மாவீரம் அது ஈழம் காங்கும் உயிர் தியாகம்" மாவீரர் பாடல்


மாவீரர் சுமந்த கனவுகளில் ஒரு தேசம் தெரிகின்றது…..


மாவீரர் நாள் மண்ணின் நினைவுகளைக் கொண்டு வரும் நாள்! மாவீரர்கள் வாழ்ந்த வரலாற்றை இந்நாளில் நினைத்துப் பார்க்கிறோம் - உணர்ச்சிக் கவிஞர் காசி ஆனந்தன்


மாவீரர்களுக்கு மரணம் இல்லை. அவர்கள் இலட்சியங்களுக்காக வாழ்கிறார்கள். இலட்சியங்கள் மரணிப்பதில்லை - வைகோ


என்றுமே கலங்காத தேசியத் தலைவரின் கண்கள் முதல் மாவீரன் சங்கர் மடியில் உயிர்விட்டபோது கலங்கினதைப் பார்த்தேன் - ஐயா பழ.நெடுமாறன்


மண்ணில் விளைந்த முத்துக்களே மரணம் ஏதடா? கண்ணில் விழுந்த இரத்தத்திலே கவிதை பாடடா? மாவீரர் பாடல்


மண்ணில் விதைத்த முளைகள்


தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் மேதகு வே. பிரபாகரன் அவர்களின் 60 வது அகவையில் உருவாக்கப்பட்ட சிறப்புப் பாடல்

forward

 சிறப்புப் பக்கம்

மாவீரர் நாள் அறிக்கை! இன்று மாவீரர் நாள். எமது தேசத்தின் விடுதலைக்காக தமது இன்னுயிர்களை ஆகுதியாக்கியவர்களை நினைவு கூர்ந்து மதிப்பளிக்கும் புனித நாள். தமிழர்கள் சுதந்திர தாகம் கொண்டு எழுச்சி கொள்ளும் மகத்தான நாள். அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
கலாநிதி சேரமான் எழுத்திய "கனடியத் தமிழர்களைக் குறிவைக்கும் சிங்களம்" தமிழீழ தேச விடுதலைக்காகத் தமது இன்னுயிர்களை ஈகம் செய்த அனைத்து மாவீரர்களையும் நினைவுகூரும் முகமாக 1989ஆம் ஆண்டு நவம்பர் மாதம் 27ஆம் நாளன்று தமிழீழ தேசியத் தலைவர் அவர்களால் ஆரம்பித்து
காரிருள் நீக்க வந்த பேரொளி! அறுபது அகவை - ச.ச.முத்து

அந்த நேரம்தான் அந்த முகாமில் அறுவடை செய்யப்பட்டிருந்த உழுந்து மூட்டைமூட்டையாக இருந்தது. அத்தனையையும் விட்டுவிட்டு எப்படி செல்வது என்று மற்றவர்கள் கேட்டபோது தலைவர் சொன்னார் 'பொருட்கள் பிறகும் 

மேலும் பக்கத்தில்...

புலத்தில்

தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் அவர்களின் அகவை60 இல் சுவிஸ் வாழ் தமிழின உணர்வாளர்கள் தமிழீழத் தேசியத் தலைவர் மேதகு வே. பிரபாகரன் அவர்களின் அகவை 60தாயகத்திலும், தமிழகத்திலும், புலம்பெயர் தேசமெங்கிலும் எழுச்சியாக கொண்டாடப்படுகின்றது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
தலைவர் அகவை 60 நிகழ்வை ஆதரவற்ற சிறார்களுடன் கொண்டாடி மகிழ்ந்த மாணவர்கள் மாற்றம் மாணவர் இளையோர் அமைப்பு சார்பாக தமிழின தேசியத் தலைவர் மேதகு வே.பிரபாகரன் அவர்களுடைய 60 வது பிறந்தநாளை ஆதரவற்ற குழந்தைகளுக்கு உணவும் இனிப்பும் கொடுத்து கொண்டாடியுள்ளனர். படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
60 அகவை காணும் தமிழீழத் தேசிய தலைவரின் பிறந்த தினத்தை பெல்ஜியம் வாழ் இளையோர்களால்  கொண்டாடப்பட்டது தமிழனுக்கோர் அங்கிகாரத்தை இந்த உலகில் பெற்றுத்தந்த  , தமிழினத்தின் தண்னிகரில்லா எம் தேசியத்தலைவரின் 60 ஆவது பிறந்த தினத்த்தை படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
தமிழீழத் தேசியத்தலைவர் மேதகு.வே.பிரபாகரன் அவர்களின் 60 ஆவது பிறந்தநாள் கேர்ணிங் நகரில் சிறப்புடன் கொண்டாடப்பட்டது. டென்மார்க் தமிழ் மக்களால் மகிழ்வுடன் தமிழீழத் தேசியத்தலைவர் மேதகு.வே.பிரபாகரன் அவர்களின் 60 ஆவது பிறந்தநாள் கேர்ணிங் நகரில் சிறப்புடன் கொண்டாடப்பட்டது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பெல்ஜியம் நாட்டில் நடைபெற்ற மாவீரர்கள் குடும்ப மதிப்பளிப்பு எமது தேசத்துக்காக தங்கள் இன்னுயிர்களை அர்ப்பணித்த மாவீரர்களின் பெற்றோர்களை
மதிப்பளிக்கும் முகமாக பெல்ஜியம் நாட்டில் வாழும் மாவீரர் குடும்ப உறவுகளை..
 தமிழீழத் தேசிய மாவீரர் நாள் நிகழ்வினில் பங்கேற்க கொளத்தூர் மணி  அவர்கள் சுவிஸ் வந்தடைந்தார் தமிழீழ விடுதலைப் போராட்டத்திற்கு ஆரம்பகாலம் தொட்டு இன்று வரை துணைநிற்ப்பவரும் திராவிட விடுதலைக் கழகத்தின் தலைவருமான படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன காணொளி இணைக்கப்பட்டுள்ளது
நேர்வேயில் மாவீரர் நினைவாக நடைபெற்ற கரப்பந்தாட்டம் 3.11.2014 மாவீரர் வாரத்தில் நோர்வே தமிழர் ஒருங்கிணைப்புக் குழுவின் விளையாட்டு பிரிவால் மாவீரர்நினைவாக கரபந்தாட்ட சுற்றுக்கிண்ண போட்டி நடாத்தப்பட்டுள்ளது இப்போட்டியானது 4பேர் கொண்ட குழுக்களுக்கும் 6 பேர் கொண்ட குழுக்களுக்கும் நடைபெற்றது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்