பிரதான செய்திகள்
வருகின்றது சிவாஜியின் அடுத்த பிரேரணை!! இனப்பிரச்சினைக்குத்தீர்வு காண சர்வதேச சமூகத்தையும், ஐக்கிய நாடுகள் சபையையும் அழைக்கவேண்டும்" என்ற பிரேரணையை எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி அமர்வில் எடுத்துக்கொள்ளக்கோரி
வடமராட்சி கிழக்கு மக்களின் போராட்டத்திற்கு த.தே.ம.முன்னணி முழு ஆதரவு! வடமராட்சி கிழக்கில் அடிப்படை வசதிகளின்றி அவலப்படும் மக்கள் நாளை புதன்கிழமை(22-04-2015) நடாத்தும் தமது பிரதேசத்தின் அபிவிருத்தி நடவடி;கைகளை வலியுறுத்தி கவன ஈர்ப்பு போராட்டம்
நெதர்லாந்தில் தாயகத்தாய் அன்னை பூபதியின் வணக்க நிகழ்வு 19-04-2015 ஞாயிற்றுக்கிழமை அல்மேர என்னுமிடத்தில் வெகு சிறப்பாக நடைபெற்றது.  காந்திய நாட்டிற்கு காந்தீயம் போதிக்கத் தன்வயிற்றிலே போர் தொடுத்து காவியமான தாயகத்தாய்க்கு வணக்கம் செலுத்த படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
கொக்கிளாய் எல்லையில் தமிழ் மக்களின் காணிகளை நில அளவை செய்து அபகரிக்கும் முயற்சி -மக்கள் தடுத்து நிறுத்தினர் இன்று முற்பகல் முல்லைத்தீவு கொக்கிளாய் முகத்துவாரத்தில் ,தமிழ் மக்களின் காணிகளை நில அளவை செய்து அபகரிக்கும் முயற்சி ஒன்று முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது. வடமாகாணசபை உறுப்பினர் துரைராசா படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
சுவிசில் நடைபெற்ற நடுகல் நாயகர்கள்,தியாகதீபம் அன்னைபூபதி மற்றும் நாட்டுப்பற்றாளர் நினைவுகள் சுமந்த எழுச்சி நிகழ்வு! மாவிலாற்றிலிருந்து முள்ளிவாய்க்கால்வரை வீரகாவியம் படைத்து மாவீரர்களானநடுகல் நாயகர்களுக்கும்,தியாக தீபம் அன்னை பூபதி மற்றும் நாட்டுப்பற்றாளர்கள் நினைவுகள் சுமந்த படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
தமிழ்நாட்டை எதிர்த்துப் போராடிய கன்னட இனவெறி அமைப்புகளுக்குக் கர்நாடக முதல்வர் சித்தராமையா பாராட்டு! தமிழகத்திற்குரிய காவிரி நீரை மேட்டூர் அணைக்கு வராமல் தடுக்க, சட்ட விரோதமாகக் கர்நாடக அரசு மேக்கே தாட்டுவில் நீர்த்தேக்கங்கள் கட்டுவதைத் தமிழ்நாடு எதிர்த்து வருகிறது. அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
 மைத்திரிக்கு எதிராக குற்றவியல் பிரேரணை தயாராகிறது!!! மைத்திரிபால சிறிசேனவுக்கு எதிரான குற்றவியல் பிரேரணை ஒன்று கொண்டு வருவதற்கான இரகசிய முன்னெடுப்பு இடம்பெறுகிறது. மகிந்தவுக்கு ஆதராக நேற்று ஆர்ப்பாட்டம்
 பசில் ராஜபக்ஷ நாடு திரும்பினார் ஊழல் பேர்வழி முன்னாள் அமைச்சர் பசில் ராஜபக்ஷ நாடு திரும்பியுள்ளார்.சற்று முன்னர் அவர் கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்தை சென்றடைந்ததாக சிறிலங்காவின்
 நில ஆக்கிரமிப்பிற்கு எதிராக திருமலையினில் ஆர்ப்பாட்டம்! திருகோணமலையில் சிங்களவர்களின் விவசாய காணி அபகரிப்பைக் கண்டித்து காணி உரிமையாளர்கள் கவன ஈர்ப்புப் போராட்டம் ஒன்றை நடத்தியுள்ளனர்.
டென்மார்க்கில் அன்னை பூபதியின் 27வது ஆண்டு நினைவு நாளும் நாட்டுப்பற்றாளர் நினைவு வணக்க நிகழ்வும்! டென்மார்க்கில் தாயகத்தாய் அன்னை பூபதி அவர்களின் 27வது ஆண்டு நினைவு நாளும் நாட்டுப்பற்றாளர் நினைவு வணக்க நிகழ்வும்! படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
மீள்குடியேறவுள்ள மக்களுக்கான உதவிகளை அதிகரிக்க வேண்டும் - த.தே.கூ வடக்கில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ள காணிகளில் குடியேறவுள்ள மக்களுக்கான உதவிகளை அரசாங்கம் அதிகரிக்க வேண்டும் என்று தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பு கோரியுள்ளது. நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுரேஷ்
சம்பூரில் அரச சார்பற்ற நிறுவனங்களை அனுமதிக்குமாறு கோரிக்கை சம்பூரில் மக்கள் குடியேற்றம் செய்யப்படும் போது, உள்நாட்டு மற்றும் சர்வதேச அரச சார்பற்ற நிறுவனங்களை அனுமதிக்க வேண்டும் என்று கோரப்பட்டுள்ளது. திருகோணமலை நகர சபை உறுப்பினர் எஸ்.நந்தகுமார்
சிறப்புப் பக்கம்

10 புள்ளிகளை பெற்றவர்களுக்கு மாத்திரமே இந்திய வீடமைப்பு திட்டத்தில் வீடு!!! யுத்தத்தினால் பாதிக்கப்பட்ட மக்கள் நன்மையடையும் வகையில் இந்திய அரசினால் வீடுகள் அமைக்கப்படுகின்றன. இந்திய வீட்டுத் திட்டத்தில் தாம் உள்வாங்கப்பட

மேலும் பக்கத்தில்...

காணொளி/ஒலிசுன்னாகம் '' தகிக்கும் தண்ணீர் '' முழுமையான ஆவணக் காணொலி


''சுன்னாகம் தகிக்கும் தண்ணீர்'' ஆவணப்படம் முன்னோட்டம்


இனி இனப்பிரச்சினை என்பது இல்லை! இனிக் கட்சி அரசியல் தான்! கஜேந்திரகுமார்


மீண்டும் விடுதலைப் புலிகளையும் விசாரணைக்குட்படுத்துவதென்பது இனப்படுகொலையாளிகளை பாதுகாக்கவே!!


யாழில் இடம்பெற்ற தூய நீருக்கான போராட்டம்!


கூட்டமைப்பு கட்டுப்பாட்டுடனும் உறுதியுடனும் செயற்பட வேண்டும் - சுரேஷ்


கூட்டமைப்பு தமிழ்த் தேசிய வாதத்தை கைவிட்டுச் செல்கின்றது என்பதே உண்மையாகும் - கஜேந்திரகுமார்


ஜெனீவாவில் உமாசங்கரி நெடுமாறன் ஆற்றிய உரை

forward
புலத்தில்

பிரித்தானியாவில் இடம்பெற்ற அன்னை பூபதியின் 27-வது ஆண்டு வணக்க நிகழ்வு! பிரித்தானியாவில் இடம்பெற்ற அன்னை பூபதியின் 27வது ஆண்டும் மற்றும் நாட்டுப்பற்றாளர்களது நினைவு நாள் நினைவுகூரப்பட்டுள்ளது. படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
பிரான்சில் இடம்பெற்ற தமிழீழத் தாயவள் அன்னை பூபதி அவர்களின் 27 ஆம் ஆண்டு நினைவேந்தலும்  நாட்டுப்பற்றாளர் நினைவு வணக்க நிகழ்வும்! தமிழீழத் தாயவள் அன்னை பூபதி அவர்களின் 27 ஆம் ஆண்டு நினைவேந்தலும்  நாட்டுப்பற்றாளர் நினைவு வணக்க நிகழ்வும்  தமிழ் பெண்கள் அமைப்பு பிரான்சு, ஓள்னேசுபுவா தமிழ் சங்கம் ஆகியவற்றின் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்