பிரதான செய்திகள்
நூலகத்தினில் தீக்கிரை நினைவேந்தல்! யாழ்ப்பாணம் பொது நூலகம் எரிக்கப்பட்டு 34 வருடத்தை நினைவு கூரும் நிகழ்வு இன்று திங்கட்கிழமை பகல் யாழ்ப்பாணம் பொது நூலக மண்டபத்தில் நடைபெற்றது. யாழ்ப்பாணம் சென்பற்றிக்ஸ் கல்லூரியின் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
போராடினால் எமது உரிமைகள் எம்மை வந்து சேரும்  - யேர்மனியில்  வேல்முருகன் யேர்மனியில்  Bielefeld  மற்றும் Stuttgart நகரங்களில்  நடைபெற்ற மக்கள் சந்திப்பில் சிறப்பு விருந்தினர்களாக தமிழகத்தில் இருந்து தமிழின உணர்வாளர்கள் திரு வேல்முருகன் மற்றும் பேராசிரியர் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
 பிரதமர் வேட்பாளராக  நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் மகிந்த போட்டியிடுவார்! சிறிலங்காவில் அதிபர் தேர்தலில் தோல்வியடைந்த முன்னாள் ஆட்சியாளர் மகிந்த ராஜபக்ச, பிரதமர் வேட்பாளராக  நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் போட்டியிடவுள்ளதாக,அவரது பேச்சாளர்
 பாகிஸ்தான் இராணுவத் தளபதி சிறிலங்காவுக்குப் பயணம்! பாகிஸ்தான் இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் ரஹீல் ஷரீப், வரும் 5ம் நாள் சிறிலங்காவுக்குப் பயணம் மேற்கொள்ளத் திட்டமிட்டுள்ளார். சிறிலங்கா பாதுகாப்பு அமைச்சு இந்த தகவலை
பராக் ஒபாமாவின் சிறிலங்கா பயணம் தொடர்பாக கலந்துரையாடல்! அமெரிக்க அதிபர் பராக் ஒபாமாவின் சிறிலங்கா பயணம் தொடர்பாக கலந்துரையாடல்கள் நடத்தப்பட்டு வருவதாக. சிறிலங்காவின் பிரதி வெளிவிவகார அமைச்சர் அஜித் பெரேரா தெரிவித்துள்ளார்.
சிராந்தி ராஜபக்சவிடம் ரகசிய இடமொன்றில் வைத்து வாக்குமூலம் பதிவு! சிறிலங்காவின் முன்னாள் ஆட்சியாளர் மகிந்த ராஜபக்சவின் மனைவி சிராந்தி ராஜபக்சவிடம், நிதிக்குற்ற விசாரணைப் பிரிவு காவல்துறையினர் இன்று இரகசிய இடமொன்றில் வைத்து வாக்குமூலம் பதிவு படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
நெதர்லாந்தில் தேசியநாள் வெற்றிக்கிண்ண உதைபந்தபட்ட போட்டி நெதர்லாந்தில் தேசியநாள் வெற்றிக்கிண்ண உதைபந்தபட்ட போட்டி 2015 நேற்று 31-05-2015 ஞாயிற்றுக்கிழமை மத்திய நெதர்லாந்தின் ZEIST என்னுமிடத்தில் ஈழத்தமிழர் விளையாட்டு ஒன்றியத்தால் வெகு சிறப்பாக படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
புங்குடுதீவு மாணவி கொலையாளிகளுக்கு மரண தண்டனை உறுதி – சட்டத்தரணி நம்பிக்கை புங்குடுதீவு மாணவியை படுகொலை செய்தவர்களுக்கு மரண தண்டனையுடன், 50 தொடகம்க 60 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனையும் விதிக்கப்படுவது உறுதி என்று, இந்த வழக்கின்
நீதிமன்ற தாக்குதல் விவகாரம்! மேலுமொரு மாணவன் கைது!! யாழ். நீதிமன்ற கட்டடத் தொகுதி மீது கடந்த 20ஆம் திகதி தாக்குதல் மேற்கொண்டார் என்ற குற்றச்சாட்டில் மானிப்பாயிலுள்ள பாடசாலையொன்றின் உயர்தர வகுப்பு மாணவனொருவன் நேற்று
கொக்கிளாயில் புத்தர் விகாரை கட்டும் பணியை உடனடியாக நிறுத்தி  நீதிக்கும் தர்மத்திற்கும் இடமளிக்குக கொக்கிளாயில் மருத்துவமனை அமைந்துள்ள பகுதி மற்றும் அதற்கு அண்மைய தனியாருக்குச் சொந்தமான காணிகளை நீதிமன்ற ஆணையையும் மீறி அடாத்தாக அபகரித்து, படைத்தரப்பினரின் அறிக்கை இணைக்கப்பட்டுள்ளது
மீனவர்களுக்கு இடையில் பல சுற்று பேச்சுவார்த்தைகள் தமிழக மற்றும் சிறிலங்காவின் வடமாகாண மீனவர்களுக்கு இடையில் பல சுற்று பேச்சுவார்த்தைகள் இடம்பெறவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவும்இ சிறிலங்காவும் இணைந்து இதற்கான
சிறுபான்மை கட்சி பிரதிநிதிகள் ஜனாதிபதியுடன் சந்திப்பு சிறுபான்மை கட்சிகளின் பிரதிநிதிகள் குழு ஒன்று இன்று சிறிலங்காவின் ஜனாதிபதியை சந்திக்கவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஜனநாயக மக்கள் முன்னணியின் தலைவர் மனோகணேசன்
அரசியல் கைதிகளின் விடுவிப்பு குறித்த பேச்சுவார்த்தை 3ம் திகதி அரசியல் கைதிகளை விடுவிப்பது தொடர்பான சந்திப்பு எதிர்வரும் 3ம் திகதி நடைபெறும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்புக்கும் சிறிலங்காவின்
கூட்டமைப்பில் முரண்பாடுகள் – ஏற்றுக் கொள்ளும் சுரேஷ் தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் இன்னும் பிளவுகள் காணப்படுவதாக ஆங்கில பத்திரிகை ஒன்று சுட்டிக்காட்டியுள்ளது.கட்சி பதவிஇ  அரசாங்கத்துடன் இணைந்து பணியாற்றுதல்
சிறப்புப் பக்கம்

 'இருப்பவர்கள்' இருந்தால் இப்படி நடக்குமா? புகழேந்தி தங்கராஜ் புங்குடு தீவில் வித்யா என்கிற அப்பாவி மாணவி கூட்டுப் பாலியல் வன்முறைக்குப் பின் கொலையும் செய்யப்பட்ட கொடுமையான  செய்தியைப் படித்தவுடன் அதிர்ச்சியாக இருந்தது

மேலும் பக்கத்தில்...

காணொளி/ஒலி"போர்களத்தில் ஒரு பூ" இயக்குநர் கணேசன் அவர்களுடன் சிறப்பு காட்சிகளுடன் கூடிய நேர்காணல்


தலைவரின் பெயரால்.....


கதாநாயகன் ஆவணப்படம்.(சாவுக்குள் வாழ்ந்து பல உயிர் காத்தவன்)


நாம் பல குழுக்களாகப் பிரிந்து நிற்பது தமிழீழ மக்களுக்கு நல்லதில்லை - காசி ஆனந்தன்


ஐ.நா மனித உரிமைப் பேரவையில் நீதி புதைக்கப்படுகின்றது - வைகோ


ஒவ்வொரு தமிழனும் தமிழின எழுச்சியை மீட்சிக்குரிய நாளாக மாற்ற வேண்டும் - ஓவியர் புகழேந்தி


சிங்கள தேசம் எமக்கான நீதியை ஒருபோதும் தராது! அது உலக நாடுகளையும் விடாது! வேல்முருகன்


ஈழத்தில் போராடும் நிலை உருவாகியுள்ள நிலையில் அனைவரும் ஒற்றைக் குரவில் கூட்டாகப் போராட வேண்டும்! வீரசந்தானம்

forward
புலத்தில்

தமிழர் புனர் வாழ்வுக் கழக கிண்ணத்திற்கான விளையாட்டுப் போட்டி நேற்று லண்டனில்   நடைபெற்ற தமிழர் புனர் வாழ்வுக் கழக கிண்ணத்திற்கான விளையாட்டுப் போட்டியில் வெற்றிபெற்ற கழகங்கள் படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
டென்மார்க் கொள்பேக்  நகரத்தில் முள்ளிவாய்க்கால் நிகழ்வு சிறப்பாக இடம்பெற்றது பொதுச்சுடரேற்றல் தேசியக்கொடியேற்றல் ஈகசுடரேற்றலுடன் நிகழ்வு ஆரம்பமாகின. பெருந்திரளான மக்கள் துயர்தாங்கி வந்து தமது உறவுகளுக்கு மலர்தூவி சுடர்ஏற்றினார்கள். படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன
 மீளெழுச்சியுடன் பல்லாயிரக்கணக்கான மக்கள் தமிழின அழிப்பு நினைவு நாளில் - கனடா மீளெழுச்சியுடன் பல்லாயிரம் மக்கள் ஒன்றிணைந்து டொரோண்டோ - கனடாவில் மீண்டுமொருமுறை வரலாறு படைத்த தமிழினப் படுகொலையின் ஆறாம் ஆண்டு நிறைவு நிகழ்வு படங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

மேலும் புலத்தில்...

எம்மவர் நிகழ்வுகள்